	<title>Anten RFI COL43-430 &#8211; Công ty cổ phần GIẢI PHÁP VÀ CÔNG NGHỆ DTECH</title>
	<link>https://dtechjsc.vn</link>
	<description>Công ty cổ phần GIẢI PHÁP VÀ CÔNG NGHỆ DTECH</description>
	<lastBuildDate>Mon, 11 May 2026 08:40:04 +0000</lastBuildDate>
	<language>vi-VN</language>
	<sy:updatePeriod>
	hourly	</sy:updatePeriod>
	<sy:updateFrequency>
	1	</sy:updateFrequency>
	<generator>https://wordpress.org/?v=5.5.18</generator>
<image>
	<url>https://dtechjsc.vn/wp-content/uploads/2025/10/cropped-logo-DTech-01-1-32x32.png</url>
	<width>32</width>
	<height>32</height>
</image>
	<item>
		<title>Anten RFI COL43-430 UHF</title>
		<link>https://dtechjsc.vn/san-pham/anten-rfi-col43-430-uhf/</link>
					<comments>https://dtechjsc.vn/san-pham/anten-rfi-col43-430-uhf/#respond</comments>
		<dc:creator><![CDATA[quantri]]></dc:creator>
		<pubDate>Mon, 11 May 2026 08:40:03 +0000</pubDate>
				<guid isPermaLink="false">https://dtechjsc.vn/?post_type=product&#038;p=3486</guid>
]]></description>
<ol style="text-align: justify;">
<li><span style="color: #000000;"><strong> Tổng quan về RFI COL43-430</strong></span></li>
</ol>
<ul style="text-align: justify;">
</ul>
<ol style="text-align: justify;" start="2">
</ol>
</ul>
<ol style="text-align: justify;" start="3">
<table style="width: 83.1606%;">
<thead>
<tr>
<td style="width: 35.1759%;" width="206"><span style="color: #000000;"><strong>Đặc tính</strong></span></td>
<td style="width: 100.503%;" width="378"><span style="color: #000000;"><strong>Thông số kỹ thuật</strong></span></td>
</tr>
</thead>
<tbody>
<td style="width: 35.1759%;" width="206"><span style="color: #000000;"><strong>Thương hiệu</strong></span></td>
<td style="width: 100.503%;" width="378"><span style="color: #000000;">RFI (Australia)</span></td>
<td style="width: 35.1759%;" width="206"><span style="color: #000000;"><strong>Model</strong></span></td>
<td style="width: 100.503%;" width="378"><span style="color: #000000;">COL43-430 (Dòng UHF)</span></td>
<td style="width: 35.1759%;" width="206"><span style="color: #000000;"><strong>Dải tần số</strong></span></td>
<td style="width: 100.503%;" width="378"><span style="color: #000000;">410 &#8211; 430 MHz</span></td>
<td style="width: 35.1759%;" width="206"><span style="color: #000000;"><strong>Độ lợi (Gain)</strong></span></td>
<td style="width: 100.503%;" width="378"><span style="color: #000000;">5 dBd</span></td>
<td style="width: 35.1759%;" width="206"><span style="color: #000000;"><strong>Tỉ số sóng đứng (VSWR)</strong></span></td>
<td style="width: 100.503%;" width="378"><span style="color: #000000;">&lt; 1.5:1</span></td>
<td style="width: 35.1759%;" width="206"><span style="color: #000000;"><strong>Công suất tối đa</strong></span></td>
<td style="width: 100.503%;" width="378"><span style="color: #000000;">250 Watts</span></td>
<td style="width: 35.1759%;" width="206"><span style="color: #000000;"><strong>Đầu kết nối</strong></span></td>
<td style="width: 100.503%;" width="378"><span style="color: #000000;">N-Female (N cái)</span></td>
<td style="width: 35.1759%;" width="206"><span style="color: #000000;"><strong>Chất liệu vỏ</strong></span></td>
<td style="width: 100.503%;" width="378"><span style="color: #000000;">Sợi thủy tinh (Fiberglass) cao cấp</span></td>